Kiếm Thế 24h
Hãy đăng ký tài khoản để tham gia cộng đồng Kiếm Thế 24h!
Kiếm Thế 24h
Hãy đăng ký tài khoản để tham gia cộng đồng Kiếm Thế 24h!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ủng hộ tinh thần cho ADM

Go down 
LệNhòa
DHKen
DarkGank
kimmy
ZhugeLiang
nhoksy
thiensudeath
nqbinh
sannole223
HoangLongPhi
hoangvuong
nguyentandatqv
16 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
hoangvuong
Chí Tôn
Chí Tôn
hoangvuong

Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty17.04.12 21:26

tui no pha hoai suot doi k tien bo dau
HoangLongPhi
Chí Tôn
Chí Tôn
HoangLongPhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 7:25

Chào Buổi Sáng

Chào buổi sáng, nhìn bao bước chân trên đường,thênh thang trên từng con phố,tìm những phút giây nhẹ nhàng,
miên man theo làn gió mới,chợt như thế trong lòng sáng lên niềm
vì đâu đó vang một khúc ca,bạn ơi hãy thức giấc đón chào ánh dương,ngày mới đến rồi hãy mỉm cười với bao chuyện đời
hãy thật lòng nói xin cảm ơn,hãy rộng lượng thứ tha lỗi lầm
hãy cho niềm yêu thương,sẽ có những sóng gió phía trước
hãy cố gắng bước qua dù không dễ dàng,trong cuộc đời còn những ước mơ đẹp tươi,hãy nói tôi yêu mọi người.
-----> "To say i love you"
The end !
HoangLongPhi
Chí Tôn
Chí Tôn
HoangLongPhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 7:30

sannole223 đã viết:
Anh Phi ơi hình của em nào mà vú căng thế anh Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 1118436394
hoangvuong đã viết:
thi ghe cua Phi do ban

Nhỏ em gái hồi chơi ở Thạch Kiếm thôi @@ @@
sannole223
Hỗn Thiên
Hỗn Thiên
sannole223

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 7:45

ọc thế mà ông hoangvuong bảo là ghệ của anh Phi Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 313298198
HoangLongPhi
Chí Tôn
Chí Tôn
HoangLongPhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 7:57

Cho thêm 1 tấm chữa để cùng chém cho vui
Đây là sever hồi lúc mới ra khoảng 8 tháng bên thạch kiếm ( mình đang làm trùm đoàn thị )
Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 58205_107279456000328_100001548232868_57978_6436416_n
Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Xdvxvxc
Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 FGF
DHKen
Sồ Phượng
Sồ Phượng
DHKen

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 8:06

Nói chung sau khi dạo qua Forum 1 vòng thấy bà con ủng hộ cho admin và BQT khá nhiệt tình nhưng cũng có 1 số ý kiến bất đồng. Nên mình xin được nói vài lời: Chúng ta đến với kiếm thế 24h.info để được trãi nghiệm nhưng gì cảm giác chúng ta ko thể có được tại mảnh đất của các đại gia VNG, để gặp gỡ và quen được thêm nhiều anh em mới. Nhưng xin nói rằng ko có 1 server nào là toàn diện và ko có 1 con người nào là hoàn thiện hết các bạn. tôi dám chắc rằng ngay cả VNG với 1 đội ngũ nhân viên hàng trăm hàng ngàn người thì việc lỗi game vẫn xảy ra, nhưng vì họ có nhân viên kỹ thuật đông và có sự hổ trợ từ nhà phát hành KingSofl nên những lỗi đó sẽ được khắc phục khá sớm và trang thiết bị của họ khá tốt đó chính là sức mạnh của 1 tập thể, của máy móc tiên tiến. Còn server chúng ta có 1 admin 4 mod họ có 1 tinh thần trách nhiệm họ đang nổ lực hết mình để đương đầu với những khó khăn = cả 1 tập thể nên các bạn hãy thông cảm cho họ, họ sẽ phải chậm hơn 1 chút vì đôi khi gặp phải những vấn đề họ chưa biết. Còn nếu bạn nói tại sao không tuyển thêm nhân viên kỹ thuật thì theo mình nghĩ là, thứ 1: không đủ tiền trả lương cho nv: TB 1 nv ky thuat quèn nhất 1 tháng lương cũng tầm 2tr5 đến 3tr, và theo minh khao sát thì giá thuê sever loại của chúng ta hiện tại tầm 16-20tr/ tháng. vậy thì sau khi tra tiền để duy trì sever còn phải trả lương nvkt thì thật sự là khá tốn kém.Thứ 2: nvkt sẽ làm việc trực tiếp với code, data của game vậy nếu nvkt ko đủ trình độ sẽ làm hư code--> lỗi gamem làm mất data--> roll back, nếu nvkt có bất đồng với bqt or gamer có thể phá hoại server or kiếm lợi riêng = cách tạo item ra bán, tất cả dẫn đến --> server sập. khi đó tất cả lỗi đổ lên đầu admin và BQT server. Lúc đó ai sẽ thanh minh được cho họ đây hay tất cả bị đánh tan bởi làn sóng phẫn nộ của gamer và tôi nghĩ là 98% sẽ là mất tất cả.
LệNhòa
Ngự Không
Ngự Không
LệNhòa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 8:15

Không còn cách nào chờ thôi.
Tính nạp mua thẽ rồi chờ khắc phục song chắc hết x2 qá mong BHD cho kéo dài thời gian x2 thẽ nạp chứ mấy ngày hnay chờ mãi ko nạp dc chán qa :H
sannole223
Hỗn Thiên
Hỗn Thiên
sannole223

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 8:33

DHKen nói rất hay tôi vote 2 tay Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 4238535738
HoangLongPhi
Chí Tôn
Chí Tôn
HoangLongPhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 8:43

Cho thằng ken 1 phiếu ^^
DarkGank
Tiềm Long
Tiềm Long
DarkGank

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 9:07

Sao lại lôi VNG & KingSoft vào đây ? FPT hay VTC vốn đầu tư lớn thế kia còn thua bọn VNG. Mà server 16-20 tr/tháng thì là quá VIP rồi đấy ! Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 1483941975
DHKen
Sồ Phượng
Sồ Phượng
DHKen

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 9:59

cái đó là chỉ tiền cho server và bảo trì server thôi đó bạn darkgank thân mến. còn các hệ thống ngăn chặn hacker và cá thứ khác còn phải tự mình phát triển và xữ lý nữa bạn àh. nên ý mình muốn nói ở đây ko phải là đem so sánh giữa server mình và của VNG mà chỉ là so sánh o góc độ khách quan giữa 1 chủ thể lớn và chủ thể nhỏ, cụ thể là server mình đang cố gắng khắc phục và mình chỉ nêu ra 1 số khó khăn của admin vàBQT. cám ơn các ý kiến đóng góp của bạn. Và mình cũng muốn nói với tất cả các bạn là tất cả đều có hồi kết vấn đề chỉ là thời gian. Nên các bạn hãy suy nghĩ trước khi đặt chân vào 1 việc gì đó, nếu bạn lo sợ và cứ suy nghĩ về việc đó sẽ đi đến đâu sẽ ra sao thì tốt nhất các bạn đừng đến với nó vì nó sẽ làm cho các bạn phải đấu tranh nội tâm, như vậy thì sẽ mệt lắm. Các bạn hãy đến với nó = niềm vui, sự thông cảm và hãy sống cho ngày hôm nay trước khi bạn suy nghĩ cho ngày mai nhé, vì nếu hôm nay ko qua thì ngày mai sẽ ko bao h đến được. Đừng để ý đến việc mọi người nghĩ mình là người như thế nào mà hãy xem là mình đã sống như thế nào, vì mỗi người có cách nhìn khác nhau về bạn. Chúc các anh em đồng đạo, admin& BQT luôn mạnh khỏe, server sớm hoạt động trở lại và ngày càng phát triển. Thân.
zzvanquyenzz
Hỗn Thiên
Hỗn Thiên
zzvanquyenzz

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 10:09

hehe up một cái ủng hộ các bác admin nà.
HoangLongPhi
Chí Tôn
Chí Tôn
HoangLongPhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 10:14

DHKen đã viết:
cái đó là chỉ tiền cho server và bảo trì server thôi đó bạn darkgank thân mến. còn các hệ thống ngăn chặn hacker và cá thứ khác còn phải tự mình phát triển và xữ lý nữa bạn àh. nên ý mình muốn nói ở đây ko phải là đem so sánh giữa server mình và của VNG mà chỉ là so sánh o góc độ khách quan giữa 1 chủ thể lớn và chủ thể nhỏ, cụ thể là server mình đang cố gắng khắc phục và mình chỉ nêu ra 1 số khó khăn của admin vàBQT. cám ơn các ý kiến đóng góp của bạn. Và mình cũng muốn nói với tất cả các bạn là tất cả đều có hồi kết vấn đề chỉ là thời gian. Nên các bạn hãy suy nghĩ trước khi đặt chân vào 1 việc gì đó, nếu bạn lo sợ và cứ suy nghĩ về việc đó sẽ đi đến đâu sẽ ra sao thì tốt nhất các bạn đừng đến với nó vì nó sẽ làm cho các bạn phải đấu tranh nội tâm, như vậy thì sẽ mệt lắm. Các bạn hãy đến với nó = niềm vui, sự thông cảm và hãy sống cho ngày hôm nay trước khi bạn suy nghĩ cho ngày mai nhé, vì nếu hôm nay ko qua thì ngày mai sẽ ko bao h đến được. Đừng để ý đến việc mọi người nghĩ mình là người như thế nào mà hãy xem là mình đã sống như thế nào, vì mỗi người có cách nhìn khác nhau về bạn. Chúc các anh em đồng đạo, admin& BQT luôn mạnh khỏe, server sớm hoạt động trở lại và ngày càng phát triển. Thân.
Thằng ken bữa nay bị văn nó nhập hay sao mà nói năng toàn văn chương sách vở thế ^o^ ^o^ ^o^
DHKen
Sồ Phượng
Sồ Phượng
DHKen

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 10:32

Trước h vẫn vậy rồi chỉ là tại vì bị cuống theo cuộc sống thôi. Tao đến từ hẻm, từ đường phố mà tao gặp và bị cũng khá nhiều nên tao chỉ biết sống cho hôm nay. Nhưng phải công nhận từ lúc tao biết chơi game đến h tao quen được khá là nhiều bạn và chắc là do tao hên đa số nhưng người bạn đó rất tốt với tao và đến h vẫn còn qua lại, có rất nhiều lớn hơn tao có sự nghiệp công ăn việc làm ổn định hơn tao nhưng họ coi tao như em nói chung giữa đời thực và trong game 2 cái nó bù trừ qua lại nhưng đôi khi tao ko thể kiềm chế được con thú trong tao nên có khi tao đã xúc phạm 1 số người. Các bạn nếu ai đã từng có xích mít gì với mình và mình có làm gì ko phải mong các bạn lượng thứ cho mình. Xin lỗi các bạn. Đôi khi mình nghĩ tất cả chúng ta đều là con người cùng là đồng loại nhưng đôi khi lại mở miệng ra chửi người khác vậy chẳng khác nào là mình tự nói mình là chó. Kể cả mình đôi khi cũng buột miệng nói ra như vậy. Nhưng mình sẽ từ từ sửa đổi mong các bạn lượng thứ sho. Thân. Nếu có duyên ắt sẽ còn gặp mặt, Xin cáo từ!
HoangLongPhi
Chí Tôn
Chí Tôn
HoangLongPhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 10:35

Bỏ game hay sao mà cáo từ :T
zzvanquyenzz
Hỗn Thiên
Hỗn Thiên
zzvanquyenzz

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 10:58

hehe bỏ game thì cho ta cái acc đi hehe. Tươi
thiensudeath
Tiềm Long
Tiềm Long
thiensudeath

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 12:14

Ủng hộ BDH kiemthe24h.info ! đã chơi thì phải chịu !cố lên AE

Vote vote 2 tay !
ZzMinhPrồzZ
Ngự Không
Ngự Không
ZzMinhPrồzZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 12:19

cố lên Admin ơi

(¯`°¤o.(¯`°¤o_o¤°´¯).o¤°´¯)
http://kiemthe24h.info
HoangLongPhi
Chí Tôn
Chí Tôn
HoangLongPhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 15:16

I love Kiếm thế 24h :0 :0
DarkGank
Tiềm Long
Tiềm Long
DarkGank

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 17:23

Mình post bài vì quá bực tức khi ko login vào game đc. Mình muốn nhận đc những lời giải thích thích đáng, chứ minh hiểu sv private thì độ ổn định ko thể = sv chính thống. Nhưng mình buồn vì admin nghĩ là mình thể hiện trên forum ...
Mình ko có ý phản đối ý kiến của bạn DHKen nhưng hình như sv chúng ta là VPS ( máy chủ ảo ) ! Và cái giá 16 -20 tr thì hơi ... đắt !
p/s : AE tìm trên google những cách phòng chống botnet post lên forum nha ! Có khi giúp đc admin 1 chút !

Được sửa bởi DarkGank ngày 18.04.12 17:34; sửa lần 1.
HoangLongPhi
Chí Tôn
Chí Tôn
HoangLongPhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 17:32

Ko phải máy chủ ảo mà là máy chủ thật đó. Máy chủ bên kiếm thế cánh cổng là máy chủ ảo nên cứ hiện hiện ảo ảo như có tyk buff còn sever mình thì ko bị tình trạng đó Tươi
DarkGank
Tiềm Long
Tiềm Long
DarkGank

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 17:33

Oh thôi google search cách phòng chống ddos = botnet giúp BQT 1 tay nào AE Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 1657174425
HoangLongPhi
Chí Tôn
Chí Tôn
HoangLongPhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 17:47

uppppppppppppppppp :@
starcold39
Tiềm Long
Tiềm Long
starcold39

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 17:47

nghiêm cấm Phi spam bừa bãi Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 313298198
thiensudeath
Tiềm Long
Tiềm Long
thiensudeath

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty18.04.12 18:33

Phi kiềm chế lại nha ! Spam bừa bãi nha ! :0
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ủng hộ tinh thần cho ADM   Ủng hộ tinh thần cho ADM - Page 2 Empty

Ủng hộ tinh thần cho ADM
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Thông báo về tình trạng mạo danh phá hoại sever !