Kiếm Thế 24h
Hãy đăng ký tài khoản để tham gia cộng đồng Kiếm Thế 24h!
Kiếm Thế 24h
Hãy đăng ký tài khoản để tham gia cộng đồng Kiếm Thế 24h!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn

Go down 
zZzRuazZz
KhốcVôLệ
kuvipls
letrongtim
lynklove
nguyentandatqv
DHKen
thiensudeath
vantrong
djnochjp
14 posters
Tác giảThông điệp
djnochjp
Ngự Không
Ngự Không
djnochjp

Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 16:03

Vừa rồi bị dính quả mất data nên BQT rất vật hậu quả là anh Khoaitây ( ko fải nịnh hot gì nhưng mình chơi nhiều pri sever ít thấy ai nhiệt tình như ông này :D) ốm liệt giường đến tận chiều hôm nay mới dậy nổi. Ae hết sức thông cảm. Mong mọi người có trách nhiệm với mỗi topic báo lỗi tránh làm ảnh hưởng đến uy tín và chất lượng của kiemthe24h. Mong BQT và admin Khoaitây sớm khắc phục để ae yên tâm gắn bó giúp kiemthe24h ngày một lớn mạnh, oánh bật tụi VINAGAME :))
vantrong
Quản Lý
Quản Lý
vantrong

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 16:06

Chuẩn rồi vote 1 phiếu.
http://www.kiemthe24h.info
thiensudeath
Tiềm Long
Tiềm Long
thiensudeath

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 16:09

Cho 1 phiếu vote nek !
DHKen
Sồ Phượng
Sồ Phượng
DHKen

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 16:09

Qúa good mong rằng tất cả các mem đều hiểu và thông cảm cho BQT nhé. BQT luôn cố gắng hết sức cho sẻver vì vậy chúng ta cũng vậy nhé. dù có gì thì cũng bình tĩnh sẽ có cách giai quyết hết. Mong các bạn đừng quá khích đôi bên đều ko có lợi nhé. thank các anh em server kiếm thế 24h.ìno và toàn thể BQT nhé.
nguyentandatqv
Tiềm Long
Tiềm Long
nguyentandatqv

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 16:21

Quá hay! cho thêm một phiếu vote :E
http://kiemthe24h.info
lynklove
Ngự Không
Ngự Không
lynklove

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 16:34

đúng vậy. mình cũng chơi nhiều sever pri nhưng thấy rất nhiều thờ ơ, các mod - GM trong game không thân thiện nhiều lúc muốn hỏi k biết hỏi ai.mình thấy admin kiemthe24h rất nhiệt tình các mod thân thiện như banhgainong hay hỗ trợ các gamer.mong kiemthe24h đồng hành lâu dài cùng gamer.
letrongtim
Tập sự
Tập sự
letrongtim

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 16:42

vote 1 phiếu nèk :D
kuvipls
Tập sự
Tập sự
kuvipls

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 16:47

anh khoai cố lên nhá
http://kiemthe24h.info
KhốcVôLệ
Ngự Không
Ngự Không
KhốcVôLệ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 16:50

cài plugin la vao duoc ah anh Khoai ơi
zZzRuazZz
Tập sự
Tập sự
zZzRuazZz

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 17:21

Khai Tay oi co len tui nay ung ho ban het minh
DarkGank
Tiềm Long
Tiềm Long
DarkGank

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 18:06

Vote thì ok chứ đánh bật VNG thì ... Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn 1483941975
ZhugeLiang
Hỗn Thiên
Hỗn Thiên
ZhugeLiang

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 18:40

vote cho anh nè, cố lên nhé Tươi hjhj
HoangLongPhi
Chí Tôn
Chí Tôn
HoangLongPhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty15.04.12 19:21

Vote vote :o
DHKen
Sồ Phượng
Sồ Phượng
DHKen

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty16.04.12 1:36

àh mà cho mình xin phép góp ý kiến nhé. Mình mong là sau khi admin khỏi bệnh sẽ cùng các mod xem xét vấn đề backup data nhé. mình nghĩ nên giảm thời gian back up từ 1 tuần xuống còn khoản 2 3 ngày 1 lần. nếu được 1 ngày 1 lần thì càn tốt. Có thể mình đòi hỏi hơi quá vì thời gian backup dât theo mình nghĩ là khá dài. Các bạn vào cho thêm ý kiến nhé. để khi server bị tấn công như đợt vừa rồi chúng ta sẽ ko bị thiệt hại quá nặng và các mod và admin sẽ đỡ vất vả hơn trong việc giải quyết các vấn đề phát sinh. Mong các bạn đóng góp thêm các ý kiến để giúp cho Kiếm Thế 24h ngày càng phát triển. Thân !!!
levuhoainam
Ngự Không
Ngự Không
levuhoainam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty16.04.12 7:42

mình cũng mong sẽ khắc phục hậu quả, nhân vật của mình mất sau đợt tấn công mà tới giờ này cũng chưa được hỗ trợ, mình cũng buồn làm chứ bộ, mong BQT làm hết sức mình
HoangLongPhi
Chí Tôn
Chí Tôn
HoangLongPhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty16.04.12 9:05

levuhoainam đã viết:
mình cũng mong sẽ khắc phục hậu quả, nhân vật của mình mất sau đợt tấn công mà tới giờ này cũng chưa được hỗ trợ, mình cũng buồn làm chứ bộ, mong BQT làm hết sức mình
Em 141 giờ về 128 nè. Anh giảm kích thước hình ở chữ ký lại đi :H :H :H
HoangLongPhi
Chí Tôn
Chí Tôn
HoangLongPhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty16.04.12 9:19

Up ủng hộ admin và BĐH :@ :@
djnochjp
Ngự Không
Ngự Không
djnochjp

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty17.04.12 10:52

up cai ung ho BQT naoooooooooooooooooooooooooooooooo
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn   Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn Empty

Thông cảm cho admin đợt này chịu áp lực cao nhé các bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Thông báo]X2 EXP và thẻ nạp
» Thông báo bảo trì (update)
» Thông báo khẩn
» BQT đâu hết rồi sao mà giờ này không thấy thông báo gì hết vậy
» Thông báo về việc sever bị tấn công